thudi sahatਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਉੱਤਰੀ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਟੌਪ ਸੈਕਸ ਐਕਸਪਰਟ ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦਵਾਖ਼ਾਨੇ ਵਲੋਂ ਆਪ ਜੀ ਦੀ ਸੇਵਾ ਵਿੱਚ ਸੈਕਸ ਸਿਹਤ ਫ਼ੀਚਰ ਹੇਠ ਵੰਡਰ ਪਿਲ ‘ਵਿਆਗਰਾ’ ਸਬੰਧੀ ਅਹਿਮ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਹੁੰਚਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਸੈਕਸ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਿਸੇ ਵੀ ਰੋਗ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਹੋ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਕਾਮ ਉਤੇਜਨਾ ਦੀ ਕਮੀ, ਸ਼ੀਘਰ ਪਤਨ, ਸ਼ੁਕਰਾਉਣੁਆਂ ਦੀ ਕਮੀ, ਲਬੀਡੋ ਦੀ ਕਮੀ, ਟੈਸਟਸਟ੍ਰੋਨ ਲੈਵਲ ਦਾ ਘੱਟ ਹੋਣਾ, ਆਦਿ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇਕੱਲੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਨਹੀਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਗੇ ਹਜ਼ਾਰਾਂ … ਲੱਖਾਂ ਹਨ। ਵੱਧਦੀ ਉਮਰ, ਕੰਮ ਦਾ ਤਨਾਅ, ਬਚਪਨ ਦੀ ਗ਼ਲਤੀਆਂ ਜਾਂ ਜਮਾਂਦਰੂ ਹੀ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਉਪਰੋਕਤ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਾਮੁਰਾਦ ਰੋਗ ਤੋਂ ਗ੍ਰਸਤ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਹੀ ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦਵਾਖ਼ਾਨੇ ਨੂੰ 416-992-5489 ‘ਤੇ ਫ਼ੋਨ ਕਰੋ। ਸਭ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਏਗਾ। ਤੇ ਆਓ ਹੁਣ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਵਿਆਗਰਾ ਦੀ:
ਕਾਮ ਉਤੇਜਕ ਦਵਾਈ ਵਿਆਗਰਾ ਨੂੰ ਸੰਨ 1998 ‘ਚ ਲੌਂਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਨੀਲੇ ਰੰਗ ਦੀ ਇਸ ਗੋਲੀ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਦੁਨੀਆ ‘ਚ ਸਭ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦਾ ਸੇਵਨ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਸੈਕਸ ਲਾਈਫ਼ ਦਾ ਬਿਹਤਰ ਆਨੰਦ ਮਾਣਨ ਲਈ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਗਰਾ ਸੰਬੰਧੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਗਿਆਨ ਹੈ? ਜਾਣੋ ਵਿਆਗਰਾ ਸੰਬੰਧੀ ਉਹ ਕਿਹੜੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਫ਼ੀ ਹਨ।
ਨਜ਼ਰ ‘ਤੇ ਅਸਰ: ਇਕ ਤਾਜ਼ੇ ਸਰਵੇਖਣ ਤੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਆਗਰਾ ਦੇ ਸੇਵਨ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਦੇਖਣ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ‘ਤੇ ਅਸਰ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਵਧੇਰੇ ਸੇਵਨ ਨਾਲ ਸਰੀਰ ‘ਚ ਅਜਿਹੇ ਤੱਤ ਬਣਦੇ ਹਨ ਜੋ ਅੱਖਾਂ ਦੀ ਰੌਸ਼ਨੀ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।
ਅੰਨ੍ਹਾਪਨ: ਹੁਣੇ ਜਿਹੇ 86 ਸਾਲਾ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਨੇ ਅਦਾਲਤ ‘ਚ ਕੇਸ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ 2012 ਤੋਂ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਇਸ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅੱਖਾਂ ਦੀ ਰੌਸ਼ਨੀ ਚਲੀ ਗਈ। ਉਹ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਵਿਆਗਰਾ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ‘ਤੇ ਰੋਕ ਲੱਗੇ ਅਤੇ ਮੁਆਵਜ਼ੇ ਵਜੋਂ ਉਸ ਨੂੰ 2 ਮਿਲੀਅਨ ਡਾਲਰ ਦਿੱਤੇ ਜਾਣ।
ਨਹੀਂ ਵਧਦੀ ਸੈਕਸ ਸਮਰੱਥਾ: ਇਹ ਸਿਰਫ਼ ਇਕ ਵਹਿਮ ਹੈ ਕਿ ਵਿਆਗਰਾ ਦੇ ਸੇਵਨ ਨਾਲ ਸੈਕਸ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ‘ਚ ਵਾਧਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਸਗੋਂ ਸੱਚ ਤਾਂ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਸੈਕਸ ਔਰਗਨ ‘ਤੇ ਜ਼ੋਰ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਰੀਰ ਦਾ ਇਮਿਊਨ ਸਿਸਟਮ ਖ਼ਤਮ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਸਦਾ ਲਈ ਇਸੇ ਦੇ ਸਹਾਰੇ ਰਹਿ ਜਾਂਦੇ ਹੋ। ਲਿਵਰ ਤੇ ਅਸਰ ਵੱਖਰਾ।
ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਵਿਆਗਰਾ: ਹੁਣ ਤਾਂ ਬਾਜ਼ਾਰ ‘ਚ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਵੀ ਵਿਆਗਰਾ ਆਉਣ ਲੱਗੀ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਵਾਈਆਂ ਦੇ ਸੇਵਨ ਨਾਲ ਸਿਰਫ਼ ਮਾਨਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਅਰਾਮ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਬਾਕੀ ਸੈਕਸ ਡਰਾਈਵ ਬੂਸਟ ਹੋਣ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਝੂਠੀਆਂ ਹਨ।
ਮਾਹਵਾਰੀ ‘ਚ ਦਰਦ: ਜੋ ਔਰਤਾਂ ਵਿਆਗਰਾ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਾਹਵਾਰੀ ਦੌਰਾਨ ਬੇਹੱਦ ਦਰਦ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਖੋਜ ‘ਚ ਇਹ ਗੱਲ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ ਕਿ ਵਿਆਗਰਾ ਖ਼ੂਨ ‘ਚ ਘੁੱਲ ਕੇ ਉਸ ਨੂੰ ਸ਼ੁੱਧ ਨਹੀਂ ਰਹਿਣ ਦਿੰਦੀ।
ਵਿਆਗਰਾ ਆਈਸਕ੍ਰੀਮ: ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜੀਬ ਵੀ ਲੱਗੇਗਾ ਅਤੇ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਵੀ। ਹੁਣੇ ਜਿਹੇ ਇਕ ਬ੍ਰਿਟਿਸ਼ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਵਿਆਗਰਾ ਆਈਸਕ੍ਰੀਮ ਨੂੰ ਲੌਂਚ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਅਰਾਊਜਲ ਦੇ ਨਾਂ ਨਾਲ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ 25 ਗ੍ਰਾਮ ਵਿਆਗਰਾ ਇਕ ਸਕੂਪ ‘ਚ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਆਈਸਕ੍ਰੀਮ ਸਿਰਫ਼ ਏ-ਲਿਸਟ ਸੈਲੀਬ੍ਰਿਟੀਜ਼ ਨੂੰ ਹੀ ਮਿਲਦੀ ਹੈ।
ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਵਿਆਗਰਾ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰਨ ਨਾਲ ਸਿਰਦਰਦ, ਧੜਕਨ ਤੇਜ਼ ਹੋਣ ਵਰਗੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਕਈ ਵਾਰ ਦਿਲ ਸੰਬੰਧੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਸੋਚ-ਸਮਝ ਕੇ ਹੀ ਇਸ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰੋ।
ਬਾਕੀ ਦੇਸੀ ਇਲਾਜ ਯਾਨੀ ਕਿ ਸ਼ੁੱਧ ਆਯੁਰਵੈਦਿਕ ਇਲਾਜ ਵਰਗੀ ਤਾਂ ਕੋਈ ਰੀਸ ਹੀ ਨਹੀਂ। ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦਵਾਖ਼ਾਨੇ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁੱਧ ਆਯੁਰਵੈਦਿਕ ਫ਼ਾਰਮੂਲੇ ਮਿਲਦੇ ਹਨ ਜੋ ਅਸੀਂ ਖ਼ੁਦ ਤਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਜਦੋਂ ਹਿਕਮਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਖ਼ਾਨਦਾਨੀ ਤਾਂ ਸਿਹਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਲਾਸਾਨੀ। ਅੱਜ ਹੀ ਆਪਣੀ ਸੈਕਸ ਦੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦੇ ਹੱਲ ਲਈ ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦਵਾਖ਼ਾਨੇ ਦੇ ਖ਼ਾਨਦਾਨੀ ਹਕੀਮਾਂ ਨੂੰ 416-992-5489 ‘ਤੇ ਫ਼ੋਨ ਕਰੋ।

LEAVE A REPLY