thudi-sahat-300x150ਵਾਸ਼ਿੰਗਟਨ:  ਚਾਹ ਦੀ ਪੱਤੀ ਸਿਰਫ਼ ਪੀਣ ਲਈ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ਪਹਿਨਣ ਦੇ ਵੀ ਕੰਮ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਚਾਹ ਦੇ ਬਾਈ ਪ੍ਰੌਡਕਟ (ਪੱਤੀ ਦੇ ਬਚੇ ਹੋਏ ਪਦਾਰਥਾਂ) ਨਾਲ ਚਮੜੇ ਵਰਗੀ ਚਾਦਰ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਕੱਪੜੇ, ਬੂਟ ਅਤੇ ਹੈਂਡ ਬੈਗ ਵੀ ਤਿਆਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੀ ਖ਼ਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਜੈਵਿਕ ਰੂਪ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਆਪ ਹੀ ਗਲ ਸੜ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਵਾਤਾਵਰਣ ਪੱਖੋਂ ਵੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੈ। ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ‘ਆਯੋਵਾ’ ਸੂਬੇ ਦੀ ਯੂਨੀਵਰਸਿਟੀ ਦੇ ਖੋਜਕਾਰਾਂ ਨੇ ਚਾਹ ਦੇ ਬਾਈ ਪ੍ਰੌਡਕਟ, ਸੈਲਿਊਲੋਜ਼ ਫ਼ਾਈਬਰ, ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਇਹ ਚਾਦਰ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਸਹਾਇਕ ਪ੍ਰੋਫ਼ੈਸਰ ਯੰਗ ਏ. ਲੀ ਨੇ ਇਸ ਚਾਦਰ ਨੂੰ ਬੈਕਟੀਰੀਆ ਅਤੇ ਖ਼ਮੀਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਹ ਸੁੱਕਣ ਮਗਰੋਂ ਚਮੜੇ ਵਰਗੀ ਲੱਗਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਬੂਟ ਅਤੇ ਕੱਪੜੇ ਬਣਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਬਾਈ ਪ੍ਰੌਡਕਟ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਸ਼ਿੰਗਾਰ, ਖਾਧ ਪਦਾਰਥ ਅਤੇ ਬਾਇਓਮੈਡੀਕਲ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਫ਼ੈਸ਼ਨ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਇਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨਾ ਇਸ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਮੌਕਾ ਹੈ।
ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਚਾਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਇਸ ਨਵੀਂ ਖੋਜ ਬਾਰੇ ਟੋਰੌਂਟੋ ਦੇ ਸੈੱਕਸ ਸਪੈਸ਼ਲਿਸਟ ਅਤੇ ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦਵਾਖ਼ਾਨੇ ਦੇ ਖ਼ਾਨਦਾਨੀ ਆਯੁਰਵੈਦਿਕ ਹਕੀਮ ਸਾਹਿਬ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਚਾਹ ਪੀਣ ਦੇ ਅੰਦਾਜ਼ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸੈੱਕਸ ਲਾਈਫ਼ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਵੀ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜਦੋਂ ਅਸੀਂ ਹੈਰਾਨ ਹੋ ਕੇ ਹਕੀਮ ਸਾਹਿਬ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਝੇ ਰਹੱਸ ਦਾ ਭੇਦ ਦੱਸਣ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਫ਼ਿਰ ਖੁਲ੍ਹ ਕੇ ਦੱਸਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ। ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਗ੍ਰਹਿਸਥ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਲਿਆਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਫ਼ਿਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਹਾਸੋਹੀਣੇ ਸੈੱਕਸ ਖਿਡੌਣੇ ਖ਼ਰੀਦਣ ਜਾਂ ਤੰਤਰ ਮੰਤਰ ਕਰਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ। ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਹੈ ਕਿ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਕਰਨ ਵੇਲੇ ਅੱਧ ਵਿਚਾਲੇ ਚਾਹ ਦੀ ਇੱਕ ਗਰਮਾ ਗਰਮ ਪਿਆਲੀ ਪੀਣ ਅਤੇ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਬ੍ਰੇਕ ਲੈ ਲਓ ਤਾਂ ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਇੱਛਾਵਾਂ ਜਾਂ ਤਲਬ ਕਿਵੇਂ ਆਉਂਦੀ ਤੇ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਸੈੱਕਸ ਦੌਰਾਨ ਟੀ-ਬ੍ਰੇਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਖਾਏਗੀ ਕਿ ਸੈੱਕਸ ਕੇਵਲ ਅੰਤ ਤਕ ਪਹੁੰਚਣ ਦੀ ਦੌੜ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੈੱਕਸ ਦੌਰਾਨ ਚਾਹ ਪੀਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਜਾਂ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਢੰਗ ਨਾਲ ਸਮਝ ਸਕੋਗੇ ਅਤੇ ਤੁਾਹਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਐਂਗਜ਼ਾਇਟੀ ਵੀ ਘਟੇਗੀ। ਇਹ ਟੀ-ਬ੍ਰੇਕ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਰਟਨਰ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਨਜ਼ਦੀਕੀਆਂ ਨੂੰ ਵਧਾਏਗੀ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਖ਼ੁਦ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਉਹੀ ਸੈੱਕਸ ਜਿਹੜਾ ਪਹਿਲਾਂ ਕੇਵਲ 15 ਮਿਨਟ ਦੀ ਹੀ ਖੇਡ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਹੁਣ ਅਚਾਨਕ ਤੁਹਾਡਾ ਡੇਢ ਡੇਢ ਘੰਟਾ ਲਗਵਾਉਣ ਲੱਗੈ।
ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦਵਾਖ਼ਾਨੇ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸੈੱਕਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਆਪਣੇ ਕਮਫ਼ਰਟ ਜ਼ੋਨ ‘ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਪਰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਚੁਣੌਤੀ ਦੇਣਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਹੀ ਚੰਗੀ ਅਲਾਮਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਮਰਦ ਜਾਂ ਔਰਤ ਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸੈੱਕਸ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਹੀ ਸੂਰਜਵੰਸ਼ੀ ਦਵਾਖ਼ਾਨੇ ਤੋਂ ਆਪਣਾ ਸ਼ੁੱਧ ਆਯੁਰਵੈਦਿਕ ਫ਼ਾਰਮੂਲਿਆਂ ਨਾਲ ਇਲਾਜ ਕਰਾਓ। ਨਾਮਰਦੀ, ਢਿੱਲਾਪਨ, ਸ਼ੀਘਰਪਤਨ, ਔਰਤਾਂ ਦੀਆਂ ਛਾਤੀਆਂ ਜਾਂ ਮਰਦਾਂ ਦੇ ਲਿੰਗ ਦਾ ਛੋਟਾ ਹੋਣਾ, ਸ਼ੁਕਰਾਣੂਆਂ ਜਾਂ ਬੱਚੇਦਾਨੀ ਦੀ ਕਮਜ਼ੋਰੀ, ਸਪਨਦੋਸ਼, ਧਾਂਤ, ਕਾਮ ਇੱਛਾ ਜਾਂ ਸ਼ਕਤੀ ਦੀ ਕਮੀ, ਆਦਿ ਲਈ ਅੱਜ ਹੀ 416-992-5489 ‘ਤੇ ਫ਼ੋਨ ਕਰੋ।
ਇੰਦਰੀ ਵਰਧਕ ਫ਼ੌਲਾਦੀ ਨੁਸਖ਼ਾ ਔਰਡਰ ਕਰਨ ‘ਤੇ 150 ਡੌਲਰ ਦੀ ਕੀਮਤ ਵਾਲੀ ਮਸ਼ੀਨ ਬਿਲਕੁਲ ਮੁਫ਼ਤ। ਮਸ਼ੀਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਰਤ ਵਿੱਚ ਡਿਕਾਊਂਟ ਮੰਗਣ ਵਾਲੇ ਸੱਜਣ ਮੁਆਫ਼ ਕਰਨ।

LEAVE A REPLY